Cleanergy กราวลัก รุ่น EZ-GL-STII สีเงิน

รหัสสินค้า : 072101255162

เพิ่มเติม ระบบโซล่าเซลล์ และอุปกรณ์ จาก Clenergy

*สีที่ปรากฏบนเว็บไซต์อาจมีความแตกต่างจากสีของสินค้าจริงเนื่องจากข้อจำกัดของหน้าจอแสตงผล


Your browser does not support the canvas element.
฿75 /อัน
ราคาโปรโมชั่น ถึงวันที่ 30 ก.ย. 2565
รายการโปรด
  

ตัวเลือกการจัดส่ง

เปลี่ยน


คุณสมบัติ รายละเอียดสินค้า
รุ่น EZ-GL-STII สีเงิน
แบรนด์ Clenergy
ความกว้าง 0.5 เซนติเมตร
ความยาว 46 เซนติเมตร
ความสูง / หนา 35 เซนติเมตร
หน่วยนับ อัน

คุณสมบัติเด่น

  • ez PV-Grounding Lug
  • with Clenergy Logo grounding Lug สำหรับระบบกราวดิ่งระหว่างแผง ปลายแผงลงดิน
  • Brand: Clenergy
  • ประกันสินค้า 12 years
  • material: AL6005 T5 ไม่อโนไดซ์ เพราะต้องนำไฟลงดินEZ-GL-STII 1pcs (395*260*330) ez PV-Grounding Lug,with Clenergy Logo grounding Lug สำหรับระบบกราวดิ่งระหว่างแผง ปลายแผงลงดิน
  •  Brand: Clenergy
  • ประกันสินค้า 12 years
  • material: AL6005 T5 ไม่อโนไดซ์ เพราะต้องนำไฟลงดิน 

รายละเอียดสินค้า

  • ez PV-Grounding Lug,with Clenergy Logo grounding Lug สำหรับระบบกราวดิ่งระหว่างแผง ปลายแผงลงดิน Brand: Clenergy ประกันสินค้า 12 years material: AL6005 T5 ไม่อโนไดซ์ เพราะต้องนำไฟลงดิน

วัสดุ

อลูมิเนียม AL6005-T5; Fasteners: SUS 304
Cleanergy กราวลัก รุ่น EZ-GL-STII สีเงิน
Cleanergy กราวลัก รุ่น EZ-GL-STII สีเงิน
Cleanergy กราวลัก รุ่น EZ-GL-STII สีเงิน
Cleanergy กราวลัก รุ่น EZ-GL-STII สีเงิน
Cleanergy กราวลัก รุ่น EZ-GL-STII สีเงิน

การรับประกัน

12 ปี

การติดตั้ง

1. ใช้ Grounding Lug ที่ประกอบไว้ล่วงหน้าหนึ่งอันต่อราง 
2. คลิกที่ Grounding Lug เข้าไปในรางและใส่ Copper Wire (ขนาดสูงสุดคือ 6 AWG หรือใกล้เคียง)
3. ขันโบลต์ M6*14 ด้วย 5~6 N.m และโบลต์ M8*25 ที่มี 16~20 N.m ดังแสดงในรูปด้านขวา เลื่อนโมดูล PV แรกของแถวที่สองไปยังโมดูลที่สอดคล้องกันของแถวแรก
การแยกจากโมดูล PV ด้านล่างสามารถรักษาไว้ได้ด้วยเหตุผลด้านสุนทรียภาพ สามารถใช้ Inter Clamp เป็นตัวคั่น
เพื่อให้การแยกโมดูล PV ในแนวตั้งและแนวนอนเหมือนกัน ติดตั้งโมดูลต่อไปตามที่อธิบายไว้ในขั้นตอนที่ 4.4.1 ถึง 4.4.4 จนกว่าจะติดตั้งโมดูล PV ทั้งหมด
  • Apply one pre-assembled Grounding Lug per Rail. Click the Grounding Lug into to the rail channel and insert the Copper Wire. (the maximum size is 6 AWG or similar) Fasten the bolt M6*14 with 5~6 N.m and the bolt M8*25 with 16~20 N.m as shown in the figure on the right.
  • Slide the first PV module of the second row onto the corresponding module of the first row. Separation from the lower PV module can be maintained for aesthetic reasons. An Inter Clamp can be used as a separator, so that the vertical and horizontal separation of the PV modules is identical. Continue mounting the modules as described in steps 4.4.1 to 4.4.4 until all PV modules are installed.


ยังไม่มีการรีวิวสำหรับสินค้ารายการนี้ มาร่วมเป็นคนแรกในการรีวิวสินค้าของเรา